![](https://www.mitihoon.com/wp-content/uploads/2020/09/K.ทรงพล-CEO-TVD-1024x683.jpg)
มิติหุ้น – ไม่ได้เชี่ยวชาญการขายสินค้าเท่านั้น แต่ในด้านกิจกรรมเพื่อสังคมก็ไม่เคยขาด ล่าสุด ผู้บริหาร บมจ.ทีวี
ไดเร็ค หรือ TVD ‘ทรงพล ชัญมาตรกิจ’ นำทีมสนับสนุนกรุงเทพมหานครและสำนักงานเขตบางเขน ลงพื้นที่ย่านคลองจรเข้บัว ร่วมกิจกรรมจิตอาสาทำความสะอาดคูคลอง กำจัดผักตบชวาและปรับปรุงภูมิทัศน์โดยรอบเพื่อความสวยงาม รักษาความสะอาดและเพิ่มประสิทธิภาพการระบายน้ำ พร้อมสนับสนุนอาหารและน้ำดื่มแก่ทีมงานจิตอาสาที่มาปฏิบัติหน้าที่ แบบนี้ต้องกด Like ให้เลย…
www.mitihoon.com